31 ตอบกลับ

VIP Member

ทั้งชาย/หญิงก็สามารถหนีบขาไว้ได้เหมือนกันค่ะแม่ บ้านนี้น้องงอขาโชว์จู๋เลยรู้ว่าได้ตัวเล็กเป็นผู้ชาย ก็ขอให้แม่ได้ลูกชายสมใจนะคะ 😊

วันที่ไปซาวดูเพศลองลูบท้องคุยกับลูกดูค่ะว่าอย่าหนีบขานะแม่อยากเห็น บ้านนี้วันไปซาวดูเพศลองคุยกับลูก ลูกไม่หนีบขาเลยค่ะ 😅

บ้านนี้ก็หนีบค่ะ คุยกับเขาก็แล้ว เขาก็หนีบไว้แน่นเลย อาทิตย์หน้าหมอนัดซาวด์ดูท่าจะดูอีกทีจะหนีบอีกมั้ย55

VIP Member

บ้านนี่ตอนท้อง..หนีบไว้ จนหมอบอกว่าผญ.พอซาวอีกที37w ตอนน้องกลับหัว เห็นไข่เลยจ้า จนคลอดออกมาก็ยังหนีบไว้

เหมือนกันเลยคะ

น่าจะญ ค่ะ คนแรกของบ้านนี้ก็หนีบขาไปจน7เดือน คนสองเห็นกะปู๋ตั้งโด่ ตั้งแต่3เดือนเลยค่ะ

บ้านนี้ซาวด์ 2 ครั้ง หนีบทั้งสองครั้งแถมหันก้นให้หมออีก ตอนนี้รอลุ้นเอาตอนคลอดค่ะ

บ้านนี้ก็หนีบเก่งค่ะ จะคลอดสิ้นเดือนยังไม่รู้เพศเลย 555 ลงทุนไปซาว 4 มิติ ก็หนีบมิด

พึ่งไปซาวมา เอาขาหนีบไว้เหมือนกันเลยคะ แม่นี่ลุ้นแทบตาย สุดท้ายไม่ให้เห็น 😂😂

บ้านนี้ท้องแรก ไขว้ขาหนีบกันไว้ ผู้ชายค่ะ ท้องสองทำเหมือนกัน ยังไม่รุ้เพศจ่ะ

บ้านนี้หนีบยันสัปดาห์สุดท้ายเลยค่ะ ลูกทั้งหนีบทั้งปิดหน้า ได้ผู้หญิงค่ะ