55 ตอบกลับ

ขอให้น้อง​แข็งแรง​และหา​ยไว​ๆนะค่ะ​ เป็น​กำลังใจ​ให้​ค่ะ​

แข็งแรงไวๆนะคะลูก เป็นกำลังใจให้ทั้งคุณแม่และน้องค่ะ ✌🏻💓

ขอให้การผ่าตัดผ่านไปได้ด้วยดีนะค่ะเป็น​กำลังใจให้ค่ะ

VIP Member

สู้น้า ขอให้น้องร่างกายสุขภาพเเข็งเเรง หายไวไวนะคะ💝

Super Mum

สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ ขอให้ได้กลับบ้านไวๆ 💕✌🏻

ขอให้หายเร็วๆ..ได้กลับไปสู่อ้อมกอดพ่อแม่นะคะ🤗🤗🤗

ขอให้น้องแข็งแรง หายป่วยไวๆนะค่ะ สู้ๆค่ะ

VIP Member

สู้ๆนะคะ ขอให้หายไวไว แข็งแรงเร็วๆจ้า

ขอไห้แข็งแรงขอไห้หายไวๆนะค่ะ💕☺️✌️

แข็งแรงไวๆ..หายเร็วๆน่ะจ้ะหนูน้อย