109 ตอบกลับ

บ้านนี้มีแต่คนบอกน้องเป็นผู้หญิง 555 จริงน้องเป็นชายคะน่าจะหวานๆไปหน่อย

VIP Member

1 ด 16 วันคับ บางทีก็ลืมว่าเลี้ยงลูกชาย เผลอหลุดปากเรียก คนงามอยู่ 😄

หนุ่มน้อยหน้ามนคนหน้าหวานๆ😁น้องออนิว5เดือนครับผม💕

VIP Member

น้อง แทอิน หวานพอไหมครับ 555 ไปไหนมีแต่คนทัก ว่าลูกสาว

บ้านนี้ก็มีคนทักมาค่ะว่าลูกเราหน้าเหมือนผู้หญิง😂

หวานเหมือนกันครับ เกือบเดือนเช่นกัน น้องดีบี

หน้าหวานเหมือน​กันคัปน้องยิมได้1เดือน12วันละคับ

น่ารักมากเลยค่ะ บ้านนี้ 2เดือน24 วันลูกชายนะคะ

1เดือนคับผม มีคนบอกว่าจะเป็นผู้หญิง #ไตตั้ล🤓

น้องปังปอนด์คับ มีแต่คนคิดว่าเป็นลูกสาว🤣🤣