11 ตอบกลับ

ตอนนี้39+2เหมือนกันค่ะแต่ยังไม่แตกยุเลยเจ็บๆหายยุค่ะยังไม่กล้าไปหาหมอกล้วหมอให้กลังบ้านค่ะอยากแตกแล้วค่ะ

TapFluencer

คลอดธรรมชาติทรมานแค่ตอนรอคลอดมากค่ะ ตัดจิมิไปตอนไหนไม่รู้เลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้แตกวันที่11 20:51

อยากทราบว่า นน.ที่คุณหมอซาวด์กับตอนคลอดน้องออกมา จะตรงกันมั่ยค่ะ

อาจจะไม่ตรงค่ะ หมอบอกว่า บวกลบแล้วไม่เกิน500กรัมค่ะ

เก่งจังเลยแม่ ก่อนคลอดหมอซาวด์ให้ออกมาใกล้เคียงไหมคะนน.น้อง

ก่อนคลอดหมอซาวด์ได้ 4,120 ใกล้อยู่นะคะ

รีวิวการคลอดหน่อยค่ะแม่ บ้านนี้39วีคเจ็บๆหายๆอยู่เลยค่ะ

บ้านนี้กลัวการเจ็บมาก

39w อยากแตกเหมือนกันแต่ไม่มีอาการใดๆเลย😊

คุณแม่เก่งสุดยอดเลยค่ะ นน.น้องดีมากกก

บ้านนี้39+2 ยังไม่มีวี่แววจะแตกเลยค่ะ😓

โห น้ำหนักน้องเกือบ4โล แม่สุดยอด

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะ