25 ตอบกลับ

ยินดีด้วยนะคะ รบกวนถามค่ะ คือรกพันคอกี่รอบค่ะถึงได้ผ่า คือตอนนี้ท้อง33วีคมีพันคอ1รอบค่ะ กลัวจะได้ผ่าเหมือนกัน

รบกวนสอบถามค่ะ มีอาการหรือจะทราบได้อย่างไรว่ารกพันคอเด็ก เพราะตอนนี้ก็แอบกังวลค่ะ 35 วีคแล้ว

ยินดีด้วยค่ะ ... รบกวนถามค่ะ รู้ได้ยังไงว่ารกพันคอหรอคะ มีอาการอะไรมั้ย

ทราบจากการอัลตร้าซาวของคุณหมอค่ะ

แม่มีอาการยังไงคะ ถึงได้ทราบว่ารกพันคอ จะได้คอยสังเกตค่ะ

อยากทราบเหมือนกันค่ะ ลูกดิ้นน้อยลงหรือป่าวค่ะ

ตัวเท่าลูกสาวคนโตตอนแรกคลอดเลย เลี้ยงง่ายๆโตไวๆค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

บ้านนี้ก็กังวลเรื่องรกมากค่ะ ยินดีด้วยนะค่ะ

ยินดีด้วยค่ะเลี้ยงง่ายๆโตไวๆนะค่ะแม่

ยินดีด้วยค่ะเลี้ยงง่ายๆโตไวๆนะค่ะ

ยินดี​ด้วย​นะ​คะ​ แข็งแรง​ๆ​ค่ะ​

สังเกตุอาการยังไงค่ะว่ารกพันคอ