20 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกล้ามเนื้อกระตุกจ้า ตอนแรกบ้านนี้ก็นึกว่าคิดไปเอง แต่พอหลายวันเข้าก็แรงขึ้นเรื่อยๆ จนจับได้ว่าลูกดิ้นจริงๆ

VIP Member

บ้านนี้รู้สึกตั้งแต่ 12w ค่ะ แต่เบาๆ ตอนนี้ 21w แล้วยังรู้สึกแค่ตอดอยู่ค่ะยังไม่ดิ้น แต่แรงขึ้นเรื่อยๆ

บ้านนี้พรุ่งนี้ครบ20Wค่ะเริ่มรู้สึกว่าน้องขยับตัวมา2-3วันแล้วเริ่มมีอาการโก่งตัวให้เห็นเลื่อยๆค่ะ

น่าจะใช่นะค่ะแม่บ้านนี้รู้สึกครั้งเเรกก็ตื่นเต้นมาก

บ้านนี้ท้องหนาเริ่มรู้สึกว่าน้องตอดตอน 19-20 w ค่ะ

บ้านนี่ตอดตอน17วีคค่ะ ตอนนี่21 วีค เริ่มถีบเเล้ว

บ้านนี้รุ้สึกได้ว่าน้องตอด12วิคคะตอดเบาๆ

บ้านนี้น้องดิ้นตอน20วีคเหมือนกันจ้า😊😊

บ้านนี้ รุ้สึกชัดเจน 22 w จร้า☺️

น้องจะดิ้นชัดตอน 20 W ค่ะแม่