97 ตอบกลับ

บ้านนี้6เดือนก็โก่งนะคะ ไม่ได้ดัด คนืกก็เฉยเมยใส่เลยค่ะ555

VIP Member

เด็กจะเห็นรูปขาที่แท้จริงตอน1ขวบค่ะ ตอนนี้ยังไม่รู้หรอก

VIP Member

โตขึ้นน้องจะหายเองค่ะ ไม่จำเป็นต้องดัดขานะคะแม่ อันตราย

VIP Member

ไม่ต้องดัดคะ แม่เราดัดให้ตอนเด็กๆโตขึ้นมาขาโก่งหนักมาก

ปกติน่ะค่ะเด็กจะพัฒนาการเองค่ะ นอกจากกรรมพันธ์นะค่ะ

ไม่ดัดค่ะบ้านนี้น้องแฝด4เดือนกว่าโก่งกว่าเยอะเลยค่ะ

ปล่อยไปเถอะค่ะกลัวน้องขาหักกระดูกเขายังไม่แข็งแรง

หลังอาบน้ำแช่น้ำอุ่นค่อยๆดัด ทำบ่อยๆค่ะ เดวก้จะหาย

ดัดไม่ได้ค่ะ บ้านนี่ไม่ดัดขาน้องยังไม่โก่งเลยค่ะ

อยากตีคนทักจังเลย น่าจะว่างเนอะไม่ต้องไปดัดนะคะ