21 ตอบกลับ

ยินดีด้วยกับสมาชิกใหม่นะคะแม่ ขอให้น้องแข็งแรงๆเลี้ยงง่ายๆนะคะ

ขอบคุณนะคะ🙏🏻🥰👼🏻

อยากทราบว่าทางโรงพยาบาลให้ญาติเฝ้าใหมค่ะช่วงนี้

ของเขาอยู่ห้องธรรมดาทางโรงบาลไม่ให้ญาติเยี่ยมเลยค่ารอกลับทีเดียวถ้าอยู่ห้องพิเศษเยี่ยมได้คนเดียวค่ะ

น่ารักน่าชังจังเลย แข็งแรงโตไวๆนะ ยินดีด้วยนะคะ

ขอบคุณค่า👼🏻🥰

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะแม่ น่าเอ็นดูมากค่ะลูกสาวแม่🥰

ขอบคุณนะคะ❤️❤️❤️

น่ารักจังเลยค่ะ มียิ้มด้วย เลี้ยงง่ายๆน่ะค่ะ

ขอบคุณนะคะ🥰🙏🏻

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ จิ้มลิ้มมากเลยย ❤❤😍😍

ขอบคุณค่า💙💙

ยิ้มหวานเชียว​ โตไวๆ​ แข็งแรงๆ​ จ้ส

ขอบคุณนะค้า🥰

ยินดีด้วยค่ะ น้องยิ้มแป้นมาเลย 🥰🥰

ขอบคุณนะค้า💛💚

เอ็นดู 🥰🥰🥰 ยินดีด้วยนะคะ

ขอบคุณค่า🙏🏻🙏🏻

ยินดีด้วยน่ะค่ะะ

ขอบคุณค่า🥰