22 ตอบกลับ

น่าจะผู้หญิงนะค่ะ

ค่ะ แม่ ที่กลัว นี้ไม่ได้กลัวไรเลย เพราะซื้อของให้น้องนิดๆๆหน่อยๆๆ มีแต่ลาย ผญ 😀

เหมือนหญิงเลยแม่

บ้านนี้หมอก็บอก ญ ตอน5เดือน ซื้อของให้น้องเกือบครบแล้ว😅😅

น่าจะหญิงนะคะแม่

ขอบคุนนะค่ะคุนแม่ คุนหมอก็ว่า ผญ 90% พอบอก ผู้หญิง แม่ก็แอบซื้อของให้น้อง แอบกลัวๆๆ คนแรกก้อเลยเห่อๆๆ 🙏🙏😀

คิดว่าผญ.นะคะ

ขอบคุนนะค่ะ

ญ ค่ะ มีกรีบ

ขแบคุณค่ะแม่ แอบกลัวๆๆ เพราะแอบซื้อของให้น้องนิดหน่อยเเล้วค่ะ 😀😀

น่าจะ ญ ค่ะ

ขอบคุนนะค่ะ😀😀🙏

ญหรือช ค่ะ

ในใบไม่บอกเพศหรอค่ะ 😢

ญ ค่ะแม่

ขอบคุนนะค่ะแม่แอบกลัวๆเฉยๆไค่ะ

หญิงค่ะ

ไม่ต่างกันเลยค่ะ ถามหมอทุกรอบที่ไปซาวด์ค่ะ กลัวได้ลูกชายสายหวาน 😁😆😀

ผญ ค่ะ

ขอบคุนค่ะแม่