16 ตอบกลับ

สามารถกินได้ค่ะแต่แม่ต้องดูนมที่ถูกกับน้องด้วยนะคะเพราะน้องกินนมแม่มาตลอด..บ้านนี้ให้ลูกกินตั้งแต่เกิดเลยค่ะนมแม่สลับกับนมผงเพราะน้ำนมแม่น้อยมาก

ค่ะ ขอบคุณค่ะ😊

ทานได้ค่ะ บ้านนี้กินตั้งแต่ได้สองเดือน สลับกับนมแม่ เพราะทั้งทำงาน และเอาน้องมาเลี้ยงที่ทำงานด้วย น้ำนมไม่พอ ให้น้องกินตราหมีค่ะ

ขอบคุณค่ะ🥰

ได้ค่ะ เราให้ลูกกินนมผงตอนกลางวัน นมแม่ตอนกลางคืน เอาสะดวกเราด้วย ต้องทำงาน น้ำนมสต๊อกน้อย ตอนนี้ 5ขวบละ แข็งแรงดี

ขอบคุณค่ะ🥰

ได้ค่ะแม่ ส่วนมากคนทำงานที่ลาคลอดเลี้ยงลูกได้3เดือนก้อไปทำงาน ก้อให้กินนมผงกันส่วนใหญ่ค่ะ

ขอบคุณค่ะ 😍

ได้ค่ะแต่ต้องเลือกนมที่เหมาะกับน้องไม่งั้นน้องจะไม่ถ่าย เริ่มซื้อกระป๋องเล็กมาลองก่อน

บ้านนี้กินนมแม่ลองให้น้องกินนมกระป๋องสลับกับนมแม่ลองได้3วันค่ะน้องยังไม่ถ่ายมา4-5เป็นอันตรายมั้ยค่ะกังวลจัง🥺🥺🥺

ที่บ้านก้อเอานมผงมาช่วยเสริมค่ะ

ขอบคุณค่ะ😍

Super Mum

ได้ค่ะ นมผงสูตร 1 นะค่า

ขอบคุณค่ะ🥰

ทานได้ค่ะแม่

ขอบคุณค่ะ🥰

Super Mum

กินได้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ😍

กินได้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ😍