ควรทำไงครับ

น้อง8เดือนครับ ถ่ายเปนเลือด อวกบ่อยมากครับแต่ไม่มีใข้ กินได้ เจาะเลือดหมอบอกว่าผลเลือดปกติ แต่อุจระติดเชื้อ หมอไม่ใช่หมอเด็กนะครับหมอทั่วไปครับ

ควรทำไงครับ
41 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
Super Mum

หาหมอเด็กเฉพาะทางดีกว่าค่ะ แบบนี้อันตรายต่อน้องนะคะ

ผมไม่รุ้ว่ามันรุนแรงหรือต้องรักษาตามอาการครับ

VIP Member

ขอให้น้องหายไวๆค่ะ แต่หาหมอเด็กจะดีกว่านะค่ะ

VIP Member

เปลี่ยนไปหาหมอเด็กโดยตรงอีกทีดีกว่าค่ะ

แล้วหมอทำยังไงบ้างค่ะ น้องได้นอนรพ.ไหมค่ะ

5y ago

ตอนนี้น้องอาการดีขึ้นรึยังค่ะ

ควรหาหมอเด็ก หรือหมอเฉพาะทางดีกว่าค่ะ

อันตรายมากนะคะแม่ พาน้องหาหมาเลยนะคะ

5y ago

😂😂

VIP Member

หาหมอเด็กดีกว่านะคะ มันไม่ปกติเลย

VIP Member

อันตรายมากค่ะ​ รีบไป​ รพนะคะ​

อันตรายค่ะ หาหมอเด็กดีสุดค่ะ