4 ตอบกลับ

คุณแม่ไม่ต้องกังวลเลยค่ะ น้องแข็งแรงไม่ต้องห่วงเลย บ้านนี้11เดือน 9 โลค่ะ ตามเกณฑ์เลย ค่ะ คุณแม่ไม่ต้องกังวลเลยน้องแข็งแรงก็พอค่ะ

VIP Member

นน.เยอะกว่าน้องบ้านนี้คะบ้านนี้นน.6.6/10เดือนคะ/ลุกเราเเข็งแรงก็ไม่ต้องห่วงเรื่องนน.คะ

ใช่ค่ะอย่างที่แม่ว่าเลยน้องแข็งแรงมาก

ของเราเพิ่ง 3 เดือน 5 วัน หนัก 7 โลแล้วค่ะนมแม่ล้วนๆ

แม่เพิ่มโปรตีนและผักลงในข้าวบดด้วยค่ะ

แม่เปลี่ยนนมเป็นยี่ห้ออะไรคะ บ้านนี้น้ำหนักน้อยเหมือนกันค่ะ