3 ตอบกลับ

กินข้าวให้ครบมื้อ ดื่มน้ำวันละ 3 ลิตร ห้ามเครียดความเครียดมีผลกับน้ำนม เรานมหดไป 3 นอบเพราะเครียดกินข้าวไม่ครบมื้อ กินอาหารบำรุงนม ขิง ปลี อินทผาลัม ฟักทอง กะเพรา อื่น ๆ ส่วนตัวกินผงชงพลีพรีมค่ะ ให้เต้าล้วนเลยไม่รู้ว่าปริมาณน้ำนมที่กู้มามันได้มากน้อยแค่ไหน แต่ให้มาจนลูกขวบแล้วค่ะ ลองซื้อมากินชงควบดู กล่อง 75฿ ถูกและดีค่ะ

กินยาประสานน้ำนมค่ะมีขายตามร้านเภสัช เรานมหดจาก ปั้มได้ครั้งละ 2 ออน เพิ่มมาเป็นครั้งละ 6-7 ออนคะ

TapFluencer

บ้านนี้ 3 เดือน 4 วัน ปั้มรอบน้อยลงแต่ปั้มได้ 8-9 ออน

แม่บำรุงอะไรค่ะ