10 ตอบกลับ

แล้วแต่ว่าน้องถูกกับนมตัวไหนด้วยค่ะ บ้านนี้ นมแม่ + S26 Pro-c ตอนนี้ 2 เดือน 6.3 กิโล แรกคลอด 3110 แม่ลองมาตั้งแต่ นมแพะ enfa hiq จนมา pro-c แต่ว่าบ้านนี้กินนมแม่ด้วย

บ้านนี้น้อง1เดือน4วัน น้องทานไฮคิว น้ำหนักแรกเกิด2690 ตอนนี้4300แล่วค่ะ ทานนมแม่ด้วย

บ้านนี้ 1 เดือน 9 วัน ทาน S-26 นน. 4600 กรัม แรกคลอด 2500 กรัมค่ะ ถือว่าขึ้นปกติไหม

บ้านนี้ผ่าคลอด หมอแนะนำ Hi-Q Super glod plus C ราคาแอบแรงแต่น้ำหนักขึ้นดีค่ะ

บ้านนี้กินแอนฟาแลคเอพลัสสีทองน้ำหนักขึ้นดีมาก

ลูกเราผ่าคลอด กินดูแลคคะ ถ่ายปกติน้ำหนักขึ้นดี

บ้านนี้Hi Q กล่องสีทองค่ะ น้อง7เดือน 10โลค่ะ

กล่องแบบไหนคะแม่

VIP Member

ทาน pro c เพราะผ่าคลอดใช่มั้ยคะ hi-q ก็ดีนะคะ

แบบไหนคะ

ไฮคิวครับ แฟนบอกว่าดีครับ

สูตรไหนคะ

hi-Q กล่องสีทองค่ะ