9 ตอบกลับ

อายุเท่ากันเลยค่ะ​ ร้องให้อุ้มตลอดจนโดนที่บ้านแซวว่า​ เดินได้จริงรึป่าวเนี่ย555​ น่าจะอยากอ้อนอยากอยู่กับแม่รักแม่นะคะ​ คิดซะว่าช่วงนี้ได้มีเวลาอยู่​กับลูกปล่อยเค้าอ้อนไปค่ะ คงอ้อนเราอีกไม่นานพอโตละก้ไม่อ้อนแล้ว555​ ถ้ากลับไปทำงานก้บอกเค้าอธิบาย​ให้เค้าเข้าใจ​

คิดแบบนี้เลยเนอะ เราเองก็รักเขาอยากให้เขารักเรา แต่อ้อนมากๆเลยคะช่วงนี้บางทีเราก็หงุดหงิดพอดีทำงานผ่านมือถือตอบลูกค้าไม่เสร้จสักทีต้องลุกตามเขาอีกแล้ว

บ้านนี้ก็ติดค่ะไม่เอาใครเลยเดินตามแค่พ่อกะแม่ต้อยๆฝากใครเลี้ยงไม่ได้เลยงอแง

เคยเป็นเหมือนกัน จะเป็นอยู่ช่วงประมาณนี้ ใจเย็นค่ะ

Super Mum

น่าเอ็นดูจังเลยค่ะ ❤️❤️

VIP Member

น่ารักมากเลยค่ะ

น้องน่ารักจังเลย ^^

น่ารักสดใสค่ะ

น่าเอ็นดู​

ดื้อมากคะ อ้อนแม่เก่ง ขอบคุณนะคะ

เคยค่ะ