54 ตอบกลับ

น้องเกื้อกูล 1 เดือน 16 วัน เกิด 15เมษา คร้าบบ นมแม่ล้วน 5.3 โลแล้ว น้องตื่นเบ่งหน้าดำหน้าแดง ทุกวัน ตอนตี4-6โมงเช้า อิแม่ตื่นเช้าไปกะน้องทุกวันเลยคร้าบบบบบ ไม่รู้ว่ามีโคลิคแบบเบ่งไหม คนอื่นโคลิคร้องไห้กัน บ้านนี้ ตื่นมาเบ่งคร้าบบ 🤣🤣

ไม่ได้ปั้มค่ะ เต้าล้วน

น้องโมเดล1เดือน15วันน.น5โล​ กลางวันหลับยากมาก​ ช่วงหัวค่ำกล่อมกว่าจะนอนเล่นเอาแม่แทบแย่เหมือนกันค่ะ

ไม่ต่างกันค่ะวันนี้ไแข้างนอก งอแงมากๆ น้องน่ารักมากค่ะ

น้องโซดา 1 เดือน 12 วันค่ะ กลางคืนเริ่มนอนยาวและนอนเอง ส่วนกลางวันอ้อนแม่ชอบนอนบนแม่ที่สุด 😂😂

เหมือนกันเลยค่ะกลางคืนนอนยาว กินนมสามสี่ครั้ง กลางวันงอแง เหนื่อยมากๆ

น้องจัสมิน 1เดือน 8 วัน เล่นงานแม่ทั้งวันทั้งคืน ไม่ต้องนอน ชอบตื่นมางอแงขอให้อุ้มตลอด😂

ทางนี้ก้เพลียเลยค่ะเดือนครึ่ง สู้ๆนะค่ะ

น้องโซจูค่ะ 23วัน ตื่นง่ายตื่นบ่อย นอนหลับยากตั้งออกโรงพยาบาลเลยค่ะ เกิด26เมษายน66

ช่วงนี้น่องจะกินดุ รอสักสามเดือนจะเว้นระยะค่ะแม่

น้องอัญญาค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวนะค่ะ 20 เมษายน กินเก่ง กลางคืนไม่งอแงนะแต่ไม่ยอมนอน

น้องเกิด24เมษาค่ะ กลางวันนอน กลางคืนเข้าเวรตลอดทำตาอีแม่จะกลายเป็นหมีแพนด้าแล้ว

ทางนี้กลางคืนขอกินนมแม่ก้เพลียขนาดได้นอน สามเดือนน่าจะดีขึ้นนะคะแม่สู้ๆกันต่อไป มาเดชประสบการบ่อยๆนะคะ

21เมษาคับ น้องพู่กัน หลางวันนอนง่าย พอตกเย็นชอบร้องให้อุ้มจนดึกถึงจะยอมนอน

คนเเรกก้เป็นแบบนี้ค่ะนมผสม คนสองนมแม่100%กลางคืนไม่งอแงเลยค่ะ

บ้านนี้น้องแน็ก 1 เดือน15วันกลางวันนอนดีกลางคืนเล่นแม่ไม่ได้นอนยันเช้าค่ะ

ทางนี้กลางวันกวนกลางคืนนอนดีค่ะแม่แต่เหนื่อยมาก

น้องปุ้มปุ้ยค่ะ 1 เดือน 17 วัน กลางคืนนอนดี กลางวัน นอนยาก ชอบงอแงช่วงหัวค่ำ

น้องฟูจิ1เดือน2วันจ้า