30 ตอบกลับ

VIP Member

ส่วนตัวแม่ดื่มแอนมัม แบบชงค้ะ ดื่มสลับๆกันกับน้ำเต้าฮู้

VIP Member

บ้านนี้ดื่มแอนมัม ตราหมี นมถั่วเหลือง วัวแดง สลับกันค่ะ

ดื่มสลับกันหลายๆยี่ห้อค่ะ ลูกจะได้ไม่แพ้นม

นมแพะ นมอัลมอล นมถั่วเหลือง สลับวนไปจ้า

VIP Member

สลับกันหลายๆยี่ห้อเลยคะจะได้ไม่เบื่อ

VIP Member

กินพวกถั่วเหลือง นมวัว สลับกันไปอะค่ะ

ดื่มนมให้หลายหลายคะ ลูกจะได้ไม่แพ้คะ

แอนมัม ตราหมี น้ำเต้าหู้ สลับกันไปค่ะ

ดื่มสลับกันไปค่ะแม่ ลูกจะได้ไม่แพ้

สลับกันไปนะคะ..ทานให้หลากหลายค่ะ