11 ตอบกลับ

ดีแล้วคะแม่ ท้องจะได้ไม่ใหญ่ ท้องใหญ่ลำบากมากนะคะ ตอนนี้24วีค ท้องใหญ่มากเลยคะ ลำบากมากเลยคะแม่ 😁😁 ท้องแรกคะ

ยังไม่รู้เลยคะ ว่าจะไปซาวดูพรุ้งนี้คะแม่

เดี๋ยวก็ใหญ่คะ บ้านนี้ท้องเล็กมา4เดือน พอเข้าเดือนที่5เริ่มกินเยอะท้องก็เริ่มออกคะ

บ้านนี้จะ26วีคเเล้วค่ะ ท้องออกนิดเดียวค่ะ เเต่ตัวเล็กดิ้นเก่งมากกกกกก

เหมือนหนูเลย❤️

25 สัปดาห์ไม่ค่อยออกเหมือนกันค่ะ สงสัยว่าเค้าไปแอบอยู่ตรงไหน5555

เหมือนกันค่ะ25wท้องเล็กมากเเต่ตัวเล็กในท้องดิ้นเก่งมาก​

เหมือนกันเลยงับ❤️

บ้านนี้กำลังเข้า 24 w ท้องใหญ่มากค่ะ ท้องแรก

ท้องสาวหรือป่าวค่ะบ้านนี้ออกนิดเดียวค่ะ

บ้านหนูเขาเรียกท้องหมา😆

Super Mum

ปกติค่ะ บางคน 5-6เดือนพึ่งจะออกก็มีค่ะ

Super Mum

น้องตัวจิ๋วเดียว ปกติค่ะแม่

บ้านนี้24wไม่เห็นท้องเลยค่ะ