64 ตอบกลับ

คุณแม่คลอดโรงพยาบาลอารัยค่ะ...พอดียุภูเก็ตเหมือนกันค่ะ...

สู้ๆน่ะค่ะทั้งคุณเเม่และลูกขอให้มีสุขภาพแข็งแรงค่ะ❤️

สู้ๆเป็นกำลังใจให้ ขอให้ตัวเล็กและคุณแม่ปลอดภัยนะคะ

VIP Member

สู้ๆค่ะ บ้านนี้ก็รอคลอดเหมือนกันค่ะเดือนนี้ ✌🏻

นัดผ่า 2 เมษานี้เหมือนกันค่ะ สู้ๆไปด้วยกันนะคะแม่

สู้ๆค่ะเเม่

ภูเก็ตเหมือนกันค่ะ นัดผ่าคลอด แอบกังวลนิดๆ

นอนไม่หลับเลยค่ะเเม่.

VIP Member

อยู่ภูเก็ตเหมือนกันค่ะ หมอนัด 8 เมษา สู้ๆค่ะ

ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่และเจ้าตัวเล็กนะคะ

ผ่าวันเดียวเหมือนกันเลยคะ. ที่ภูเก็ต

สู้ๆ ค่ะ ปลอดภัยทั้งหนูน้อย และคุณแม่นะคะ