394 ตอบกลับ

อย่าเครียดนะค่ะ บ้านนี้ได้ฤกษ์แต่งงานอีกสองเดือนน้องก็มาเลย รอมาตั้งสิบเอ็ดปี แต่งตอนท้องได้6เดือนจ้า😊✌🏻✌🏻✌🏻

ท้องแรกก็ไม่ได้แต่ง ท้องสองก็ยังไม่ได้แต่ง แต่ตอนนี้คลอดได้ 1 เดือนละคะ การแต่งงานไม่ใช่ทุกอย่าง นะคะเรา Happy ดีคะ

บ้านนี้ค่ะ ท้องไม่ได้แต่งที่ยังไม่แต่งเพราะแฟนต้องหาเงินคนเดียวค่ะเลยยังไม่ได้แต่ง ตอนนี้ 37+5w แล้วค่ะ

บ้านนี้ยังไม่ได้แต่งค่ะ เพราะอายุเรายังน้อย และทางบ้านรอเราเรียนจบป.ตรีก่อนค่อยแต่งค่ะ เราฝากตอน7วีคจ้าา

บ้านนี้ยังไม่ได้แต่งจ้า 20 w แล้ว ทางบ้านไม่ยอมให้อยู่กับแฟนเพราะยังไม่ทำอะไรให้ถูกต้องเลย แอบน้อยใจนิดน่อย55 😂

บ้านนี้แต่งงานแล้วหลัง2เดือนท้อวเลยค่ะ คบกับแฟนมา5ปี ปล่อยมาตลอดเลยแต่ไม่ท้อง พอแต่งงานเท่านั้นน้องมาเลยค่ะ

หาหมอตอนประมาณ ไม่ได้แต่งเหมือน6-7วีคค่ะ รู้ตัวเร็ว ไม่ได้แต่งงานเหมือนกันค่ะ อยากใส่ชุดนะคะ แต่ไม่อยากแต่ง55555

บ้านนี้ยังจ้า แต่จะไปขอขมาแล้วผูกข้อไม้ข้อมือแทน ตอนนี้ท้องได้3เดือนแล้วจ้า สู้ๆนะคะแม่ ไม่ต้องนอยด์ค่ะ😊

VIP Member

บ้านนี้ทำงานอยู่กรุงเทพ​ไม่อยากลางาน​ รอแต่งกลับบ้านตอนสิ้นปีจ้า​ 7​ เดือนแล้ว​ ฝากครรภ์​ตอน​ 8​ สัปดาห์​จ้า

VIP Member

บ้านนี้ยังไม่แต่งเลยค่ะลูกได้6เดือนจะ7เดือนแล้วค่ะ ฝากท้องตอน3เดือนค่ะที่ฝากช้าเพราะเพิ่งรู้ว่าท้องค่ะแม่