394 ตอบกลับ

ท้องก่อนแต่งเหมือนกันจ้า 4 เดือนถึงได้ฤกษ์แต่ง 😅

ยังไม่ได้แต่งเลยคะ นอยคุณ​พ่อ​อยู่​บ่อยๆเลย

บ้านนี้ก็ยังไม่ได้แต่งค่ะ ตอนนี้ท้อง 5 เดือนแล้ว

บ้านนี้แต่งตอนท้อง6เดือนค่ะฝากท้องตอน4เดือนค่ะ

6 สัปดาห์ค่ะ ตรวจเจอก็ฝากเลยค่ะ จะได้บำรุงเร็วๆ

ยังไม่ได้เเต่งจ้า ฝากตอน15w ตอนนี้น้อง31w6dเเร้วจ้า

บ้านนี้ท้องได้หกเดือนเค้ายังไม่มาขอเลยค่ะ เศร้า!

ไม่นอยนะแม่เดี๋ยวก็ได้แต่งนะคะ

เช่นกันค่ะ คบมา3ปี มีน้องยังไม่ได้แต่งเลยจ้าาา

12 วีคค่ะ โคมไฟตั้งโต๊ะ 5 วัน ไปรับโฟลิคมาทานก่อน

ท้อง6เดือนกว่าค่ะถึงผูกข้อมือ ฝากตอน17สัปดาห์​