394 ตอบกลับ

บ้านนี้ท้องก่อนแต่งคร้ แต่งตอนอายุครรภ์7เดือนตอนนี้9แล้วคร่

VIP Member

อยู่กันมา5 ปีแล้วยังไม่แต่งเลยค่ะ ตอนนี้พึ่งท้องได้ 5 เดือน 😂

บ้านนี้ท้องก่อนแต่งจ้า พอรุ้ว่าท้องก้รีบหาวันดีแต่งเลยจ้า

ไม่ได้แต่งค่ะ ตอนนี้6เดือนแล้ว เรื่องแต่งเลิกหวังไปแล้วค่ะ

บ้านนี้ยังไม่ได้แต่งงานเหมือนกันค่ะ 23w แต่จดทะเบียนสมรสค่ะ

ไม่ได้แต่งค้ะแต่อยู่ด้วยกัน จนตอนนี้37+2wแล้วค้ะ อยากแตกแล้ว

บ้านนี้แต่งพฤศจิกายน62. แต่มารู้ว่าท้องได้5w ตอนเดือนตุลาจ้า

บ้านนี้พอรู้ว่าท้องก็แต่งเลยค่ะพึ่งแต่งเดือนพ.ยนี้เอง

ยังไม่ได้แต่งเหมือนกันค่ะ ไปฝากตอนน้องได้สองเดือนค่ะ ☺️

บ้านนี้ลูก2แล้ว ไม่ได้แต่งเหมือนกันค่ะ จดแค่ทะเบียนสมรส