394 ตอบกลับ

เราฝากตอน8 w รู้ก็เคลียร์ไม่ลงตัวก็ต่างคนต่างอยู่ ก็เลยเป็นซิงเกิ้ลมัมไปแล้ว

ท้องคนที่2แล้วยังไม่แต่งเลยคะ ไม่ซีเรียส พอรู้ว่าท้องก็รีบไปฝากครรภ์ได้เลยคะ

ไม่ได้ทำไรเลยค่ะ ยังเเยกกันอยู่ด้วยเพราะต้องทำงาน ฝากตอน13+1 ตอยนี้17+6 เเล้วจ้าา☺

รอแต่งทีเดียวตอนลูกโตสักหน่อยคะ อยากให้อยู่ในวันที่เรามีความสุขมากที่สุด ❤️

บ้านนี้ยุด้วยกันจะ2ปีแร้วท้องจะ5เดือนแร้วเค้าจะจดทะเบียนสมรสเลยสิ้นเดือนนี้

ไม่ได้แต่งค่ะ ท้องได้4เดือนก็หมั้นไว้ก่อน รอลูกโตทางผู้ใหญ่จะมาแต่งอีกทีค่ะ

บ้านนี้จ้าอยู่ด้วยกันมา 10 ปีแล้ว คนแรก 3ขวบครึ่ง คนที่สองอยู่ในท้อง 8 เดือนจ้า

VIP Member

บ้านนี้ยังไม่ได้แต่งค่ะ แฟนรอเราเปลี่ยนศาสนาแต่เรายังทำงานอยู่ไม่มีเวลา..

แต่งตอน6เดือนจ้าฝากท้องตอน3เดือนความจริงแต่งตอนไหนก็ได้เอาตอนที่เราพร้อม

ยังไม่แต่งเหมือนกัน​ หมั้นหมายไว้เฉยๆ​ กะรอคลอดลูกโตสักหน่อยถึงจะแต่งค่ะ