394 ตอบกลับ

ยังไม่ได้แต่งเหมือนกันคะ คลอดลูกเลี้ยงลูกให้โตก่อน การจัดงานแต่งใช้งบประมาณเยอะเสียดาย

ไปฝากก่อนค่ะ บางคนท้องโตค่อยแต่งงานก็มี บางคนไม่ได้แต่งแต่ครอบครัวแฮปปี้ดีกว่าไปอีกค่ะ

รู้ว่าท้อง ก็ไปฝากเลยค่ะ จะแต่งหรือไม่แต่งลูกก็คือสมบัติล้ำค่าของแม่ๆนะคะ✌🏻✌🏻✌🏻

VIP Member

ไม่ได้แต่งเหมือนกันค่ะ แถมยังเป็นแม่เลี้ยงเดี่ยวด้วยค่ะ ทั้งคนแรกและที่ท้องตอนนี้เลย 😊

นี่ก็ท้องก่อนแต่งค่ะ รอให้น้องคลอดก่อนแล้วค่อยแต่ง รู้ว่าท้องก็ไปฝากครรภ์เลยค่ะ ตอน6วีค

ยังไม่แต่งแต่ท้องแล้วจ้า จะว่าตั้งใจปล่อยก็ไม่เชิง😁😁 แผนแต่งงานก็ยังไม่ได้คิดเลยจ้า

ยังไม่แต่งค่ะ เรากับแฟนความเห็นเหมือนกันว่าอยากให้ลูกอยู่ในงานแต่งงานของเราด้วย ☺️

ยังม่ได้แต่งเช่นกันค่ะ ตอนนี้ท้องสองแล้ว ตอนท้องแรกไปฝากครรภ์ 8 Week แล้วก็ไปจดทะเบียนค่ะ

บ้านนี้จนคลอดแล้วก็ยังไม่ได้แต่งค่ะแต่จดทะเบียนสมรส รู้จักกันมา2ปีอยู่กันมาอีก3ปีค่ะ

บ้านนี้ยังไม่ได้แต่งค่ะ. แล้วเหมือนเค้าจะเปลี่ยนไปอีกต่างหาก เริ่มไม่สนใจเราแล้วด้วย