57 ตอบกลับ

8ธค.จร้า คลอดเอง แต่ไม่รู้จะวันไหน..ลุ้นมากๆๆอยากเจอหน้าแล้ว

นอนไม่หลับทุกคืนแบบนี้ก็ทรมาน กลางวันก็นอนได้ไม่เต็มที่

บ้านนี้10ธันวาค่ะ ท้องแรกกลัวไปหมด แต่อยากเจอตัวเล็กแล้ว

วันเดียวกันเลยค่ะ ท้องสอง แต่ครรภ์แฝด หมอนัด 4ธันวาค่ะ

บ้านนี้นัดคลอด25 ธันวาจ้า อยากเห็นหน้าตัวน้อยแย่แล้ว😊

บ้านนี้คลอดเอง14ธันวา แต่หมอนัดผ่า28นี้จ้า แอบกลัวนิดๆ

5ธันวาค้ามีเจ็บเตือนค้ะ อยากเเตกเเล้วค้ะ อึดอัดมากๆ

29 ธันวาจ้า แต่อยากคลอดแล้ว 😆 อยากเจอหน้าลูกแล้วจ้า

หมอนัดผ่าวันที่9 /12/62 ท้องสองตื่นเต้นเหมือนเดิม

VIP Member

บ้าานนี้นัดผ่า4ธค.คะ. เเต่เเอบเเตกก่อนเเร้วคะ