28 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ นอนตี3ตี4ทุกวันเลย นอนหลับยากมาก รู้สึกทรมานอยากนอนหลับแบบคนอื่น

เหมือนกันค่ะแม่ แก้ยังไงก็ไม่หาย ลองไม่นอนกลางวันก็แล้ว ยันหว่างไปเลยสิคะ😅😅

บ้านนี้ท้องได้5wแล้ว นอนไม่ค่อยหลับเลยคะ นอน5ทุ่มตื่นตี2 นอนอีกทีก้ตี5เลย

ตื่นตี1 นอนอีกที ตี4 ทรมานมาก อ้วกทุกคืนคืนละรอบก่อนกว่าจะได้นอน😓😓😓😓

เป็นเหมือนกันเลยค่ะตอนนี้36+6แล้วนอนตี1ตี2ตลอดเลย แต่ไปหลับกลางวัน

เหมือนกันเลยค่ะ เป็นแบบนี้ทุกคืนเลย ณ.ตอนนี้ยังไม่หลับเลยค่ะ😂

แม่ท้องได้กี่,เดือนแล้วคะ

Super Mum

ทำใจอย่างเดียวจริงๆ ค่ะแม่ แล้วหาเวลางีบในทุกๆ ครั้งที่ทำได้

เหมือนกันเลยค่ะกลางคืนนอนไม่หลับเลยค่ะ อาศัยนอนกลางวันค่ะ

กลางวันไม่นอนกลางคืนยังนอนไม่หลับเลย ตอนนี้ 5 เดือนค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ พอหลับก็ฝันแต่เรื่องแปลกๆ🥺