20 ตอบกลับ

บ้านนี้จะนอนหงายเป็นบางช่วง เวลานอนตะแคงแล้วเมื่อย หรือเวลานอนดูทีวีค่ะ

บ้านนี้ชอบนอนหงายค่ะไม่ได้ชอบนอนตะแคงเพราะว่ามันปวดขาเวลานอนตะแคง

VIP Member

นอนท่าไหนที่รู้สึกว่าสบายก็นอนได้ค่ะ เปลี่ยนซ้ายบ้างขวาบ้างค่ะ

นอนทุกท่าที่ถนัดค่ะ แต่ก่อนจะนอนเราเปลี่บนท่าเป็นตะแคงซ้ายค่ะ

นอนได้คะ แต่แค่น้องจะไม่สบายตัวที่นอนหงายนอนตะแคงบ้างก็ดีคะ

แล้วแต่ถนัดเลยค่ะแม่ แค่เปลี่ยนท่าบ้างลูกจะได้นอนสบายๆ

หงายได้นะคะแต่อย่าบ่อยนักเพราะรกจะพันตัวน้องได้คะ

บ้านนี้ชอบนออนตะแคงขวาตลอดค่ะ ไม่รู้ทำไม

VIP Member

นี่หงานยันวันคลอดค่ะ

ได้ค่ะแล้วแต่ถน