95 ตอบกลับ

ดื่มได้ค่ะแล้วแต่คนชอบเรานี้กินทุกรสเลย หวาน จืด เปรี้ยว

ระวังน้ำตาลด้วยนะค่ะแม่ๆแนะนำให้กินนมรสจืดมากกว่าค่ะ

กินได้จร้า แต่เป็นนมตราหมีกระป๋องเหลืองจะดีกว่า

กินได้ทุกแบบค่ะ.กินสลับกับนมแบบอื่นด้วยค่ะ.

บ้านนี้ชอบมากค่ะ แต่แถวบ้านไม่ค่อยมีขาย

บ้านนี้ตอนท้องกินเป็นประจำเลยค่ะชอบมาก

ได้จ้า บ้านนี้กินวันละ2กล่องเลย ชอบมาก😂

แม่บ้านนี้ชอบนมตัวนี้มากค่ะ​ อร่อยดี5555

เเม่บ้านนี้ กินทุกยี่ห้อเลยค่ะ สลับไป

VIP Member

บ้านนี้กินยันคลอด​ คลอดแล้วก็ยังกิน😂