26 ตอบกลับ

VIP Member

รอดูหลังคลอดค่ะ บ้านนี้ก็เล็ก แต่พอคลอดแล้ว ลูกก็ทาน อิ่มนะคะ 😁😁

VIP Member

ไม่เกี่ยวเลยค่ะ เราเล็ก จนตอนนี้น้อง 1.6 ขวบ ยังกินนมแม่อยู่เลยค่ะ

บ้านนี้ก็เล็กคะตอนให้นมน้องคนแรกน้ำนมพอคะจนน้องกินไม่ทันเลย

Super Mum

เล็กใหญ่ไม่สำคัญ แม่มีวินัยยังไงก็มีน้ำนมพอให้น้องกินค่ะ

นมเล็กค่ะ แต่ตอนนี้น้อง1ขวบ3เดือนยังดูดเต้าอยู่ค่ะ

บ้านี้​ก็นมเล็กค่ะ แต่มีน้ำนมพอให้ลูกกินนะคะ

ถ้ากลัวจะไม่พอกินต้องบำรุงตั้งแต่ตอนท้องค่ะ

ขนาดบางคนนมใหญ่ยังไม่มีนมให้ลูกกินเลยค่ะ

บ้านี้ก็เล็กแต่พอนะ..แม่ต้องดื่มน้ำเยอะๆ

เล็กเหมือนกัน​ แอบกังวลอยู่ค่ะ