40 ตอบกลับ

ขออนุญาตสอบถามนะคะเราประจำเดือนขาด6วัน ตรวจฉี่แรกของทุกวันขึ้นขีดเดียว แต่วันนี้เราตรวจ06:30น.ขึ้นขีดเดียว พอ 08:00น.จะมาเก็บทิ้งแล้วขึ้น2ขีดแบบนี้ท้องไหมคะแม่ๆ

ขอบคุณค่ะ

ไม่จางเลยค่ะแม่ หาหมอฝากครรภ์ได้เลยค่ะ ของเค้าจางกว่านี้อีกค่ะ ตอนนี้ 12w แล้วค่ะ

ไปฝากวันจันค่ะ

ยินดีด้วยจ้า มีน้องแล้ว🥰 #นี่คอยน้อง ยังไม่มา

ไม่จางค่ะชัดขนาดนั้นข้างกล่องก็มีเขียนบอก😌

VIP Member

ท้อง 100% ค่าาา แบบนี้เรียกว่าชัดมากค่ะแม่

ชัดเจนมากค่ะ หาหมอฝากครรภ์ได้เลยค่ะ

ขนาดนี้ยังเรียกว่าจางอีกหร่อ

ขีดหลังค่ะ ก้อเรยถามค่ะ

แบบนี้น่าถามกว่าไหมคะ55

มันไม่เกี่ยวนะคะว่าจะต้องเข้ม2ขีดเสมอไป เพราะถ้าท้องอ่อนๆมันจะจางๆนะคะ ขึ้นกับอายุครรภ์ที่ตรวจ

ต่อให้จางกว่านี้ก็ท้องค่ะ

ชัดมากจ้า ยินดีด้วยนะคะ