25 ตอบกลับ

ถ้าท้องแบบนี้น่าจะได้ลูกสาวนะคะตามโบราณบอกว่าถ้าท้องกลมแป้นได้ลูกสาวแต่ถ้าท้องแหลมจะได้ลูกชายได้ยินคนแก่ๆเขาเล่าให้ฟังนะคะ

ขาน้องบัง เรยไม่เห็นจ้าเรยถามความเห็นแม่ๆดู

คุณแม่ยิ่งท้องโตยิ่งสวย 😊 👍 แถมท้องกลมเนียนใส น่าจะได้ลูกสาวเหมือนเราค่ะ 💄

ดูจากสะดื้อแล้ว ใหญ่อีกแน่นอน😹😹 บ้านนี้จากคนสะดื้อจุนๆ ตอนนี้สะดือโผว่แล้วว

ไหย่อีกเยอะเรยร่ะแม่

บ้านนี้ท้อง33week แล้วค่ะ ท้องใหญ่เท่านี้เลย ท้องเป็นแบบเดียวกันเลย ได้ลูกชายจ้า

กว่าจะ33 น่าจะไหญ่มากๆเรยจ้าแม่

อายุครรภ์เท่าๆกันเลยค่ะ กำหนดคลอดวันไหนคะ ของเราคล้ายๆแบบนี้ได้ชายนะคะ 😁

แข็งแรงเช่นกันค่ะแม่ 🥰

VIP Member

อยากรู้ซาวด์ค่ะ ลักษณะภายนอกไม่สามารถบอกเพศลูกได้ค่ะ

ซาวแร้วจ้า ขาน้องบัง เรยถามความความเห็นแม่ๆจ้า

VIP Member

หน้าผ่องมากค่า บ้านนี้ได้ลูกชายหน้าหมองโทรมสุดๆ

บ้านนี้สดือจุ่น 👨 นะคะ คุณแม่ อาจได้ผู้หญิง

🥰🥰🥰

เท่ากันเลยจ้า แต่ของเรา 30 สัปดาห์แล้ว😁😁

บ้านนี้23+2 คิดว่าจะได้หญิงเหมือนกันค่ะ