18 ตอบกลับ

บ้านนี้ตอนท้องแรกแพ้มากจนสามเดือนเป็นเพศหญิงค่ะไม่ชอบกินเปรี้ยว... ตอนนี้ท้องสองก็ไม่แพ้เลยค่ะจน 17w. แล้วซาวดู 2ครั้งแล้ว หมอบอกปกติเป็นเพศหญิงค่ะไม่ชอบของเปรี้ยวเหมือนพี่สาวเลยค่ะ

น้องเเข็งแรงดีคะแม่บ้านนี้ก็ไม่แพ้เลยไม่มีอาการใดใดเลยคะแม่ น้องดิ้นเก่งมากเลยคะ🤗🤗

บ้านนี้ไม่แพ้เลยค่ะ ตั้งแต่รู้ว่าท้องกินได้ทุกอย่างออกมมาแข็งแรงปกติทุกอย่างค่ะ

ไม่จริงค่ะ เราตอนท้องโหยของหวานมาก กินทุกวัน น้องออกมาก็แข็งแรงดีนะคะ

ไม่เกี่ยวนะคะ บ้านนี้ก็ไม่แพ้จ้า น้องแข็งแรงปกติดี ตอนนี้ 34 วีคละค่ะ

บ้านนี้ไม่แพ้ยันคลอด กินแต่ของหวาน น้องออกมาแข็งแรงดีค่ะ

ท้องไม่แพ้ถือว่าโชคดีค่ะไม่ใช้ว่าเด็กไม่แข็งแรงนะค่ะ

VIP Member

ไม่จริงจร้า บ้านนี้ก็ไม่แพ้ท้องเลย ออกมาปกติทุกอย่างนะ

ไม่เคยแพ้ท้องเลยค่ะ ทั้งท้องแรกท้องสอง ลูกแข็งแรงดีค่ะ

ขอบคุณค่ะ

VIP Member

ไม่เกี่ยวค่าแม่กินหวานระวังเรื่องน้ำตาลด้วยนะค่า