57 ตอบกลับ

VIP Member

28+6 เหมือนกันยังไม่แตกค่ะดูซิจะรอดหรือเปล่าท้องสองค่ะ

โอ้ยยย กลัว 555555 24วีคแล้ว กังวลมากคือท้องแตก ขอให้รอด😭😭

ของเราเกาตลอดอดไม่ได้36วิคแล้วลุ้นยุว่าจะแตกลายไหม🤣

ถ้าตอนนี้แตกแล้ว มันจะแตกไปอีกเรื่อยๆ ทาบำรุงวนไปค่ะ

5555 ค่ะ

ใช้ไอนิว..ครีมบำรุงคุณแม่ตั้งครรภ์ค่ะ ช่วยได้ค่ะ

ตอนแรกไม่แตกค่ะ อีแม่คันเผลอไปเกาสุดท้ายก้อลาย

37 w ไม่แตกคันก็เกาหาครีมบำรุงมาทาก็หายก็ช่วยได้

พึ่งเป็นตอน34w ค่ะ มาเเบบไม่ทันตั้งตัว😅

จะ5เดือนแล้ว เรายังเกาหน้าท้องทุกวันเลย คันมาก

กำลังเริ่มแตกอีกรอบเลยทาไว้ตอนนี้ 35 w แล้วจ้า