ถามพี่ๆ หน่อยคร้า

ท้องได้ 1 เดือนแล้วค่ะ แต่มีเลือดออกจากช่องคลอดนิดหน่อย แอบกังวนใจค่ะ จะเป็นอะไรหรือป่าว

ถามพี่ๆ หน่อยคร้า
57 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

อาจมีภาวะความเสี่ยงการแท้งได้คะ รีบไปหาหมอดีที่สุด

บางคนเลือดออกตลอดจนคลอดก็มีค่ะลองปรึกษาคุณหมอนะคะ

คนท้องไม่ควรมีเลือดออกนะคะควรรีบไปหาหมอคะ

คนท้องไม่ควรมีเลือดออกจ้า ลองไปหาหมอนะค่ะ

พบหมอเลยคะแม่ คนท้องไม่ควรมีเลือดออกคะแม่

VIP Member

ใปหาหมอด่วนเลยค่ะ เสี่ยงแท้งคุกคามค่ะ

VIP Member

ไปฝากท้องรึยังคะแม่ เสี่ยงแท้งคุกคามค่ะ

5y ago

ขอให้น้องปลอดภัยค่ะ บ้านนี้ก็เคยแท้งคุกคามตอนเดือนเหมือนกันจ้า

VIP Member

รีบไปหาหมอนะคะเสี่ยงแท้งคุกคามได้คะ

VIP Member

หาหมอแม่ คนท้องไม่ควรมีเลือดออกค่ะ

อาจจะเป็นเลือดล้างหัวเด็กค่ะ

5y ago

👍👍