62 ตอบกลับ

ถ้ายังรักก็ทน แต่ระวังตัวด้วยนะคะ เพราะจะมีครั้งต่อๆไปแน่นอนคะ

VIP Member

ออกมาให้ห่างจากผู้ชายคนนี้ค่ะ ไม่สงสารตัวเอง ก็ควรสงสารลูกนะคะ

ไปโรงพยาบาล ให้หมอตรวจ พร้อมขอใบรับรองแพทย์และไปแจ้งความต่อเลยคะ

ขอบคุณมากนะคะ

VIP Member

เลิกอย่างเดียวค่ะถ้าเขารักเราเขาจะไม่มีวันทำแบบนี้เด็ดขาดค่ะ

ทำแบบนี้ไม่คิดถึงลูกเลย ผู้ชายแบบนี้อยู่ด้วยก็มีแต่จะทำร้าย

แจ้งความค่ะ ใช้ความรุนแรง​ในครอบครัว​ผิดกฎหมาย​

ถ้าสามีทำร้ายร่างกายแบบนี้ เลิกเถอะค่ะ.

ไม่อันตรายต่อลูก แต่อันตรายต่อจิตใจมากค่ะ

บอกเลยน่ะค่ะผู้ชายคนนี้แย่ๆมากๆๆๆ

VIP Member

สภาพครอบครัวแบบนี้ต้องไปโรงพักค่ะ