62 ตอบกลับ

ผู้ชายคนนี้ไม่สมควรเป็นพ่อคนนะคะ คิดถึงลูกไว้เยอะๆ ขนาดท้องยังทำร้ายได้ลงคอ ขอให้ลูกปลอดภัยนะคะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ 💕

ไป รพ ขอใบรับรองแพทย์ว่ามีหลักฐานทำร้ายร่างกาย แล้วไป สถานีตำรวจแจ้งความต่อเลยค่ะแม่

ตบตีต่อให้โดนตรงไหนก็ไม่สมควรคะ...ไม่แนะนำให้เลิกนะคะบาปแต่ถ้าปืนอยู่ใกล้ๆยิงได้นะคะ

จิตสำนึกความเป็นพ่อไม่มี ต่อให้โมโหขนาดไหน ก็ไม่ควรลงไม้ลงมือ คนแบบนี้แย่มาก

VIP Member

ตอนนี้ไม่เป็นไรค่ะ แต่ถ้ายังอยู่กับคนแบบนี้ ทั้งแม่และลูกไม่น่าปลอดภัยค่ะ

เอิ่มตบโดนหน้าไม่ใช่หรอค่ะแม่ ไม่ได้ตบโดนท้อง น้องคงไม่เป็นอันตรายหรอกค่ะ

VIP Member

อย่าทนนะแม่ถ้าแม่ทนเหตุการเเบบนี้ก็จะเกิดขึ้นเรื่อยๆยังดีที่ไม่โดนน้อง

ไป รพ. ก่อนค่ะ มันกระทบกระเทือนต่อเด็กได้เหมือนกัน แล้วไปแจ้งความเลยจ้า

ถ้าน้องเกิดมาต้องมาเจอเหตุการณ์แบบนี้หรอค่ะแม่ ความรุนแรงในครอบครัว

ยังจะอยู่ให้เขาทำร้ายอีกหรือ แนะนำให้ออกห่างจากสามีแบบนี้คะ อันตราย