10 ตอบกลับ

VIP Member

จะเสียวๆตรงระหว่างขานีบใช่ไหมค่ะเเม่ บ้านนี้เป็นเหมือนกันค่ะ เวลากลับตัวเร็วๆหรือลุกแบบไม่ระวัง มันเส้นมันจะยึดเลยค่ะ เสียวแปปจนนำ้ตาไหล

บ้านนี้เป็นตั้งแต่33 วีคแล้วค่ะ ตอนนี้36 วีค ลุกก็โอยนั่งก็โอย ปวดหน่วงปวดจิมิร้าวลงขา 😅😅

ปกติเลยค่ะเเม่ บ้านนี้ก็ผ่านมาเเล้วจนตอนนี้ 38w ยังเงียบกริบอยู่เลยค่ะ🤣

เย้ เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ยังนึกว่าเป็นคนอื่นเค้าเปนกันไหม 😅

เค้าก้อเป็นปวดมากแต่ละคืนเเทบไม่ได้นอน

VIP Member

เป็นเหมือนกันเลยแม่ร้าวก้นมากๆ

TapFluencer

ปกติค่ะ ใกล้คลอดท้องแก่

Super Mum

35+3 เป็นเหมือนกันแม่ ทรมานมาก

ปกติค่ะ

VIP Member

ปกติค่ะ