6 ตอบกลับ

TapFluencer

การนอนตะเเคงซ้ายเป็นสิ่งที่ดีมากสำหรับครรย์ในท้องเลยก็ว่าได้นะค่ะ อยากให้คุณเเม่ลองค้นหาข้อมูลเกี่ยวกับท่านอนของคุณเเม่ตั้งครรภ์ในไตรมาสที่ 3 ว่าท่าการนอนตะเเคงซ้ายเเละนอนตะเเคงขวา มีทั้งดีเเละผลเสียต่อทารกในครรย์ของเราอย่างไรบ้างค่ะ😍🥰😊🤰🤱🧑‍🍼

บ้านนี้35วีค้ป็นคะดึกนอนตะเเคงซ้ายทีไรท้องแข็งบ่อยมาก

ไม่อันตรายคะ น้องอาจอยุ่ด้านซ้ายเลยทำให้เป็นคะ

ขอบคุณค่ะ

ทางนี้ท้องแข็งทุกท่าค่ะ เลยนอนสลับๆกันไปมา

ใช่ค่ะ ต้องคอยสลับไปมา ลำบากตอนเปลี่ยนท่ามากค่ะ

หนูเป็นคะนอนตะแรงซ้ายหายใจไม่ออก

ตะแคงซ้ายแล้วเจ็บชายโครงค่ะ