22 ตอบกลับ

พึ่งจะรู้สึกชัดๆตอน5เดือนกว่าๆเองค่ะว่าดิ้น แม่ไม่ต้องกังวลนะคะ ขึ้นอยู่กับหนังท้องแต่ละคนด้วยค่ะบางคนก็รู้สึกว่าดิ้นเร็วบางคนอาจจะดิ้นช้า แม่บ้านนี้ลูกดิ้นช่วง22วีคค่ะ

VIP Member

17สัปดาห์กว่าเหมือนกันค่ะ ก็ยังไม่รู้สึก แต่ไม่ต้องกังวลค่ะ ผนังหน้าท้องเราอาจจะหนา บางคนสัมผัสได้ตอน 20กว่าสัปดาห์ก็มีค่ะ

17w เหมือนกันค่ะ ยังไม่รุ้สึกอะไรเลย สงสัยพุงจะหนาด้วยค่ะ เดิมเป็นคนมีพุงอยู่แล้ว

บ้านนี้ท้อง 2 คะตอนนี้ 16สัปดาห์ ลูกดิ้นแล้วค่ะ แต่ยังรู้สึกได้ไม่ค่อยชัดเจนค่ะ

15-16 วีคตอดเบาๆ ตอนนี้ 17 วีค 4 วัน เริ่มรู้สึกเวลาเค้าดิ้นมากขึ้น ท้องที่ 2 แล้วจ้า

16+5แล้วค่ะไม่รู้สึกอะไรเลยแต่ท้องนูนๆแบบนี้ขึ้นมาบ่อยมากค่ะ

VIP Member

เราท้องแรก ดิ้นเกือบ20วีคค่ะ ไม่เชิงดิ้น เป็นแรงตอดมากกว่า

VIP Member

17-18จ้าา. บางคนอาจจะ20ขึ้นก็ได้แล้วแต่ท้องหนาท้องบางจ้า

ตอนนี้ 17 สัปดาห์ 4 วัน ตอดแรงมากค่ะ ท้อง2 เหมือนกัน

บ้านนี้ท้อง3แล้วค่ะรู้สึกดิ้นประมาน20week ค่ะ