119 ตอบกลับ

ไม่เล็กนะ เราห้าเดือน ไม่มีใครดูออกเรย 5555 อ้วนตั้งแต่ก่อนท้อง

VIP Member

เราก็ 4 ท้องเราเล็ก แต่ซาวแล้ว หมอบอกตัวใหญ่กว่าอายุครรภ์อีก

เราท้อง3 เดือน ยังไม่เหมือนคนท้องเลย เหมือนคนลงพุงมากกว่า

ไม่เล็กค่ะ​ ท้องจาเริ่มใหญ่เห็นได้ชัดตอน6เดือนไปแล้วค่ะ

ไม่มากค่ะ เอาเป็นว่าสนใจน้ำหนักน้องมากกว่าเป็นอันโอเค

VIP Member

ไม่เล็กจ้าบ้านนี้4เดือนยังไม่มีเลยคะ พึ่งออกตอน7เดือน😂

ไม่ต้องสนใจคนที่ทักค่ะ แค่น้ำหนักลูกตามเกณฑ์ก็พอแล้ว

ไม่เล็กค่ะ เราก็ 17 สัปดาห์กว่าๆ ทัองยังไม่โตเหมือนกัน

ไม่เล็กค่ะ ถ้าท้องแรกท้องก็จะไม่ค่อยออกเป็นปกติค่ะ

VIP Member

ไม่เล็กเลยค่ะ. บ้านนี้5เดือนท้อง4เล็กกว่านี้อีกคาะ