41 ตอบกลับ

เราก็ไม่แพ้ค่ะ ตอนนี้ 7 สัปดาห์แล้ว ไม่รู้ว่าจะแพ้ไหมค่ะ

แพ้มากๆเลยค่ะ กินอะไรก็อ้วก ตอนนี้ได้9wแล้ว น้ำหนักลดมาก

บ้านนี้คลอดได้1เดือนกว่าละค่ะก็ไม่แพ้เลยสักนิดค่ะ

7เดือนแล้วค่ะ ท้องที่2แล้วไม่แพ้เลยสักท้อง

บ้านนี้ 7 เดือนครึ่งเเล้วไม่เคยแพ้เลยจ้า

เป้นจ้า ตอนนี้5เดือนกว่าก้อยังไม่แพ้เลย

ของเราแพ้ท้องตอน 4 เดือน แพ้แบบหนักมากๆ

1เดือนเราก็ไม่แพ้ค่ะ มาแพ้เดือนที่ 2 ❤️

ตอนนี้ท้อง 2 เดือนกว่าก็ไม่แพ้เลยค่ะ

VIP Member

เราไม่แพ้จนตอนนี้ื​8​ เดือนแล้วค่ะ