แพ้ท้อง

ท้องได้ 14 วีคแล้ว อาการแพ้ ท้องลดลงปกติไหมคะ พอดีดูในใบนัดหมอ หมอบอกให้สังเกตอาการแพ้ท้อง

10 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

14w ตอนแรกเหมือนจะหาย แล้วกลับมาแพ้อีก แต่แพ้น้อยลง จากทั้งวัน เป็นแค่ช่วงเย็นค่ะ กินอะไรไม่ค่อยได้ อ้วกตลอด(เฉพาะตอนเย็น)

VIP Member

บ้านนี้ตอน 14. วีคก็เหมือนจะหายค่ะ พอเข้า 15 วีค. อาการเริ่มมาอีกแล้ว 55555555.

VIP Member

อาการแพ้จะลดลง จะมีอายุครรภ์ 4 เดือนขึ้นไปคะแต่บางคนก็ถึงคลอดเลยคะ

ขอบคุณแม่มากคะ ตอนแรกคิดว่าจะหายแต่ตอนนี้กลับมาแพ้ใหม่แล้วคะ

เราหายแพ้ท้องตอนประมาณ 14 วีคเหมือนกันค่ะ

VIP Member

ปกติค่ะ

ปกติค่ะ

..

VIP Member

เป็นปกติค่ะแม่​ อาการจะค่อยๆลดลงค่ะ

ปกติค่ะ อิจฉาาาา😭😭😭