121 ตอบกลับ

ไปได้ค่ะแม่ แต่ต้องระวังๆ และเวลาเดินทาง ให้แวะเข้าห้องน้ำ แวะยืดเส้นยืดสายด้วยค่ะ

VIP Member

เรา5เดือนจะ6เดือนละเที่ยวตลอดเลยตอนนี้ก็มาเที่ยวเกาะล้านแค่ต้องระวังๆให้มากหน่อย

บ้านนี้ไปมาตอนวันที่7ธันวาคม62​ คลอด30ธันวาคม62​ (ไปเที่ยวราชบุรี​ไปลงถ้ำมาด้วยค่ะ555)​

ไปได้ค่ะแม่ ช่วงนี้ยังพอไปไหนสะดวก พองาลูกไปผ่อนคลายค่ะ คุนแม่จะได้พักผ่อนด้วย

ไปได้ค่ะตอนท้องก็ขึ้นเครื่องไปตปท ตลอดค่า ตอนท้องแก่ก็ไปนะคะขอใบรับรองเอา 😁

ไปได้นะคะแต่ต้องระมัดระวังมากหน่อย บ้านนี้ก็อยากไปแต่เดินจะไม่ไหวแล้วค่ะ😅

5 เดือนค่ะ กำลังจะไปญี่ปุ่น แต่สุขภาพแข็งแรง ติดอย่างเดียว ติดห้องน้ำ 5555

7เดือนกว่า ไปเที่ยวลาวมา1อาทิตจ้า ไม่มีปัญหาอะไรแค่ดูแลตัวเองดีๆก็พอค่ะ

บ้านนี้8เดือนยังไปจังหวัดนราธิวาส. 1000กว่ากิโลเลยจ้า. น้องคลอดแล้วปกติจ้า

ไปได้จ้า เราก้กลับบ้านไกลหลายโล ห่างกีน6-7ร้อยโลได้ ก้ไม่ได้เปนไรนะคะ