23 ตอบกลับ

ท้องแรกแพ้หนัก ได้ผู้ชายค่ะ ท้องที่สองไม่แพ้เลยก็ได้ผู้ชายค่ะ

ทางนี้ท้องลูกชายก็แพ้ ท้องลูกสาวก็แพ้ แต่แพ้หนักกว่าลูกชายมากๆค่ะ

ไม่แพ้ท้องเลยค่ะเมนหายท้องป่องเฉยๆ ลูกสาวทั้งสองคน🥰

TapFluencer

เราว่าไม่เกี่ยวค่า เห็นเพื่อนได้ผช. แพ้เหมือนกันค่า

เราท้อง3 ชาย หมดไม่แพ้ทั้งสามท้องเลยค่ะ😂😂😂

บ้านนี้ได้ลูกชายงับ แพ้สบัดกันเลยทีเดียว 😁😁

บ้านนี้ไม่แพ้เลย แต่หมอซาวดูได้ลูกสาวค่าาา

Super Mum

อาการแพ้ท้องไม่สามารถบอกเพศได้ค่ะ

บ้านนี้ก็ไม่แพ้ท้องได้ผู้ชายค่ะ

การแพ้ท้องไม่ได้บงบอกเพศนะคะ