2 ตอบกลับ

บ้านนี้พ่อเค้าตั้งตั้งแต่รู้เพศ(ลูกสาว)ค่ะ ชื่อว่า"รอมชา" ชื่อเล่นช่า ทางบ้านเราโอเคกับชื่อนี้มาก เรียกกันทุกวันจนท้อง8เดือน แต่ทางบ้านสามีไม่ค่อยโอเคกับชื่อนี้ แต่เราก็ชินกับชื่อนี้ เลยเรียกจนทางบ้านสามีเรียกตามเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

VIP Member

เอาที่สะดวกดีกว่าค่ะ555 บ้านนี้พ่อเขาตั้งตอนแรก ฟ้าใส มาหลังๆดูหนังเรื่องเป็นต่อ เลยตั้งให้ชื่อ พอใจ 555 เรียกครั้งแรกแปลกไป ไปๆมาๆ ชินค่ะ555

มีหวังเลย จริงค่ะผุ้ใหญ่อาจจะมองว่าแปลก แต่เราว่า เราชอบ