8 ตอบกลับ

เราผ่า 38+2 ค่ะ เราตั้งชื่อจริงก่อนเลือกวันเกิด ยายกับย่าไม่ให้เกิดวันอังคาร พุธเขาบอกวันแรง เลยจบที่พฤหัส...ลูกก็ดุร้ายเหมือนเดิมค่ะ 🤣 55555

ดีจังค่ะ ท้องแรกเราเลือกวันได้ ท้องนี้ ล๊อคคิวคุณหมดได้แค่วันพุธ แล้วก็พุธวันที่13อีก 😂 ปลอมใจตัวเองอยู่วันไหนก็ได้ ลูกปลอดภัยพอ

ท้องแรกผ่าคลอดตอน 39ekพอดี ท้องสองกำหนดีคลอด22กันยา แต่คุณหมดนัดได้แค่วันพุธ ที่13กันยานี้ อายุครรภ์ก็38wk + ค่ะ

ตอนคุณหมดนัดวัน แม่ก็แอบมาคิดหนัก พอคิดๆไป ก็เอาความปลอดภัยมาก่อนดีกว่า หากคลอดเองเราก็กำหนดไม่ได้เช่นกัน ใจชื่นมาหน่อยค่ะ 😁

กำหนดคลอดเรา 24 กย. หมอนัดตั้งแต่38วีค หรือตั้งแต่วันที่11กย. ขึ้นไป เราเลยจะเลือกวันที่14กย.

บ้านนี้หมอนัด38+3ค่ะจะได้ผ่า25นี้แล้ว ทีมกันยาย้ายมาสิงหา🥰

ผ่า 38 เพราะตามวันดีค่ะ จากกันยาเลยย้ายมาสค.

บ้านนี้ 34w+1d คะ หมอนัดสะดวกหมอ 9/9/66คะ

บ้านนี้หมอนัด39 ค่ะ

นัดผ่า22นี้ค่ะ 38+4