46 ตอบกลับ

นี้ท้องสามแล้วกำหนดคลอด16ตุลาคมนี้คร่าแต่ไม่มีวีแววเจ็บท้องหรือท้องแข็งเลย

รอผ่าคลอด วันที่19 ตค เหมือนกันค่ะ ตอนนี้ก็ไม่มีอาการอะไรเลย. อึดอัดมาก ค่ะ

22/ตุลาคม. เงียบเหมือนกันแม่จะไม่ไหวแล้ว ขนาดนอนยังทรมานอยากคลอดจะแย่แล้ว

VIP Member

ทางนี้18ตุลายังเงียบอยู่เหมือนกันค่ะ วันที่12หมอนัดมากระตุ้นรอบแรกค่ะ

19ตุลาเหมือนกันค่ะ ยังไม่มีวี่แววที่จะเจ็บเลยอยากแตกมากแล้วค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด19เหมือนกัน เงียบมากเรยอยากเจอหน้าเเล้วว👶👶

บ้านนี้กำหนด 27 ตุลา แต่แม่ผ่าคลอด 15 ตุลานี้ค่ะ มีท้องแข็งบ้าง

บ้านนี้เป็นเหมือนกันค่ะไม่รู้สึกว่าจะมีท่าทีที่จะคลอดเลย

กำหนดเดียวกันเลยค่ะ หมอ บอกยังไม่ลงมาเชิงกรานเลยค่ะ 😅

24 ตุลา เงียบมากค่ะแม่ บ้านนี้38+3 ไม่มีวี่เเววเลยค่ะ🤣