50 ตอบกลับ

27+3 กำหนด14เมษา เข้าห้องน้ำทั้งคืนและปวดหลังหน่วงจิ๊มิมากๆ

4เมษาค่ะมีหน่วงจิมิบ้าง ท้องแข็งบ้าง ลุกเข้าห้องน้ำบ่อย

27+2 กำหนดคลอด 15 เมษา ลุกเข้าห้องน้ำทั้งคืนเหมือนกันค่ะ

12เมษาค่ะ นอนหลับยากมาก หลับๆตื่นๆ พลิกตัวทั้งคืน

ทีมเมษาค่ะ 26+3 ปวดเอวมากค่ะ เข้าห้องน้ำบ่อยมากกก

เมษาคร่ ปวดหลัง หน่วงจิ๊มิ ลุกฉี่ทั้งคืนคร่

กำหนดคลอด28/4/65ค่ะรู้สึกว่าจะคลอดแน่นๆๆค่ะ

VIP Member

18เมษาเจ็บเหมือนกัน แม่นน..ขึ้นเดือนกี่โล

ตอนนี้ลูก 28 5 แม่น้ำหนักจะ 70 แล้วค่ะ ขึ้นมา20โล ส่วนลูกน้ำหนัก 1998 กรัมค่ะตอนนี้ 😅

จะเป็นช่วงกลางคืนค่ะ นอนหลับอยากมากค่ะ

หลับยากเหมือนกันเลยค่ะ 😭

21เมษาคะปวดหลังร้าวไปสะโพกปวดมากคะ