48 ตอบกลับ

อยากเห็นน้องบ้างจังค่ะแม่หมอนัดอัตร้าซาววันที่1กันยานี้ทีมมกราค่ะ

ท้อง2แล้วค๊าๆๆ3เดือนนิดๆ ยังแพ้ไม่หายเลย ท้องใหญ่แต่น้องตัวเล็กมาก

16w5d จ้า พรุ่งนี้หมอนัด จะไปลุ้นเพศค่า แอบตื่นเต้นจะเห็นมั้ย 30มกราจ้า

เค้า4เดือน1วันค่ะ ยังไม่เห็นเพศเลย วันนี้น้องนอนคว่ำ ดูยากอีก555

บ้านนี้ 4 เดือนเหมือนกันค่ะ เจ้าเบบี๋แข็งแรงดีค่ะ ดิ้นเก่งมาก

บ้านนี้กำหนดคลอด 19มกราคม ค่ะรอวันที่1กันยายนค่ะคุณหมอนัดซาว

บ้านนี้ 7 เดือนกว่าแล้วค่ะแม่ อยากให้แตกไวๆ อึดอัดมากๆ ค่ะ

4เดือนกว่าเหมือนกันคะกำหนดคลอด15มกราคม65คะแต่ท้องไม่โตเลย😅

เหมือนกันคะแม่

5 เดือนแล้วคะ มกราคมเหมือนกันถ้าน้องไม่รีบนะคะ🤣🤣🤣

VIP Member

18 w+4 น้ำหนัก246ถือว่าอยู่ในเกณฑ์นะคะกำลังพอดีเลยจร้า