409 ตอบกลับ

ซาวด์เมื่อวานน้องอ้าโชว์จุ๊ดจู๋ชัดมากค่ะ...เริ่มรู้สึกน้องดุ๊กดิ๊กๆๆๆแล้ว

17 สัปดาห์ 5 วันค่ะ ได้ลูกชาย กำหนดคลอด 22 พ.ค. 2566 เริ่มรู้สึกว่าลูกขยับตัวแล้วค่ะ

เท่าๆกันเลยค่ะ 17W บ้านนี้ตอนเช้าจะไม่ค่อยออก พอเที่ยงเท่าไรแหละแน่นไปหมด

บ้านนี้17 4วีคคะแต่ท้องไม่ใหญ่เลย ดิ้นแร้ว แต่น้ำหนักลูกเยอะกว่าคุนแม่คะ

17w6d.​ เมื่อ14w15wที่แล้วท้องยังออกไม่มาก​ มองไม่ออกเลย เข้า17wท้องโตเร็วมากกก

17+6 น้องยางไม่ถีบเยยย แต่มีความรู้สึกว่าตอดบ้าง ตุ๊บๆตั๊บๆ ผู้ชายงับแม่

17วีค1วันค่ะ ท้องแรกท้องเล็กมากๆมองแทบไม่ออกเลย น้ำหนักเดิม45 ตอนนี้47ค่ะ

เรา 37 วีคค่ะ ช่วงไตรมาสแรกกับสองท้องเล็กแต่พอไตรมาสสามท้องโตไวมากค่ะ

17สัปดาห์เท่ากันเลยคะ ได้ลูกชายท้องแรกเหมือนกันคะ ท้องพอๆกันเลยคะแม่

17วีคค่ะ เพิ่งกินอิ่มใหม่ๆเลยท้องออกมาหน่อยหนึ่ง แม่เป็นคนอวบๆค่ะ🥰